ಪ್ರತಿ ದಿನ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸೋಂಪು ಕಾಳು ತಿಂದರೆ ನಿಮಗೆ ನೂರೆಂಟು ಲಾಭ ಸಿಗುತ್ತೆ

0
2386

ಪ್ರತಿ ದಿನ ಊಟ ಆದಮೇಲೆ ಸೋಂಪು ತಿನ್ನುವುದರಿಂದ ತುಂಬಾ ಲಾಭ ಇದೆ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್. ಇದನ್ನು ತಿನ್ನುವುದರಿಂದ ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಕೆಟ್ಟ ಕೊಬ್ಬು ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳದ ಹಾಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತೆ. ಇದು ನಮಗೆ ಬಿಪಿ ಅಂದರೆ ಬ್ಲಡ್ ಪ್ರೆಶರ್ ಬರಲ್ಲ ಶುಗರ್ ಬರಲ್ಲ ಡಯಾಬಿಟೀಸ್ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್. ಇದು ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಅನ್ನು ತುಂಬಾ ಸಲ ತಡೆಗಟ್ಟಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತೆ. ಅಜೀರ್ಣ ಸಮಸ್ಯೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ. ಉರಿ ಮೂತ್ರ ತುಂಬಾ ಜನಕ್ಕೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರುತ್ತೆ ಅವರಿಗೂ ಸಹ ಇದು ತುಂಬಾ ಉಪಯೋಗಕಾರಿ ಆಗಿದೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ. ಈ ಸೋಂಪು ಕಾಳು ಸ್ಕಿನ್ ಅಲರ್ಜಿ ಇರುವವರಿಗೆ ರಕ್ತ ಹೀನತೆಗೆ ಇರುವವರಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತೆ.

ಚಿಕ್ಕ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಇದು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಒಂದು ವರ್ಷದ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಗ್ಯಾಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅಜೀರ್ಣ ಸಮಸ್ಯೆ ಆಗುತ್ತಾ ಇರುತ್ತೆ ಅವರೆಲ್ಲ ಇದನ್ನು ತಗೋಬಹುದು.ಇದನ್ನು ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕುದಿಸಿ ಅದು ತಣ್ಣಗಾಗಲು ಬಿಡಿ ಅದು ಆದಮೇಲೆ ಒಂದು ಅರ್ಧ ಸ್ಪೂನ್ ಅಷ್ಟು ಈ ಕಷಾಯವನ್ನು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಕುಡಿಸುವುದರಿಂದ ಅವರಿಗೆ ಗ್ಯಾಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಗ್ಯಾಸ್ ಆಗಿದ್ದರೆ ಅದು ಹೋಗುತ್ತೆ ಅಜೀರ್ಣ ಸಮಸ್ಯೆ ದೂರ ಆಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಹೊಟ್ಟೆ ಹಸಿಯುತ್ತದೆ ತುಂಬಾ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ಬರುವ ಎಷ್ಟೋ ರೋಗಗಳನ್ನು ಆದಷ್ಟು ತಡೆಯಬಹುದು.

ಇನ್ನು ಕೀಲು ನೋವು ಇರುವವರು ಮಂಡಿ ನೋವು ಇರುವವರು ಪ್ರತಿ ದಿನ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿ ಊಟ ಆದಮೇಲೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಮಂಡಿ ನೋವು ಕೀಲು ನೋವು ಆದಷ್ಟು ಕಡಿಮೆ ಆಗುತ್ತೆ. ದೇಹ ತುಂಬಾ ಹೀಟ್ ಆಗಿದ್ದರೆ ದಿನಾಲೂ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿ ಊಟ ಆದಮೇಲೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಾಗ ನಿಮ್ಮ ಬಾಡಿ ಹೀಟ್ ಆಗಿರುವುದು ಆದಷ್ಟು ಕಡಿಮೆ ಆಗುತ್ತದೆ ನಮ್ಮ ದೇಹ ತಂಪು ಆಗುತ್ತದೆ ಇದನ್ನು ಕಷಾಯ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಆದರೂ ಕುಡಿಯಿರಿ ಅಥವಾ ಹಾಗೆ ತಿನ್ನಿರಿ. ಈ ಸೋಂಪು ಕಾಳಿನಿಂದ ತುಂಬಾ ತುಂಬಾ ಉಪಯೋಗ ಇದೆ ಇದು ಪವರ್ ಫುಲ್ ಆಂಟಿ ಆಕ್ಸಿಡೆಂಟ್ ತರಹ ವರ್ಕ್ ಮಾಡುತ್ತೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ.

ಕೆಲವರಿಗೆ ಬಾಯಿ ದುರ್ವಾಸನೆಗೆ ಬರುತ್ತಾ ಇರುತ್ತೆ ತುಂಬಾ ಜನಕ್ಕೆ ಅದನ್ನು ಕೂಡ ತದೆಗಟ್ಟ ಬಹುದು ಒಂದು ಸ್ಪೂನ್ ತಿನ್ನುವುದರಿಂದ ಬಾಯಿ ದುರ್ವಾಸನೆ ಕಡಿಮೆ ಆಗುತ್ತೆ ಜೀರ್ಣ ಶಕ್ತಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಗುತ್ತೆ ಬಿಪಿ ಶುಗರ್ ಅಜೀರ್ಣ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಇರುತ್ತೆ ಈ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆ ಇಂದ ನಿಮ್ಮನ್ನು ದೂರ ಇಡುತ್ತೆ ಹಾಗಾದರೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನೀವು ಸಹ ದಿನಾಲೂ ಸೋಂಪು ತಿನ್ನುತ್ತೀರಿ ಅಲ್ವಾ? ಟ್ರೈ ಮಾಡಿ ನೋಡಿ ಹಾಗೂ ಈ ಲೇಖನದ ಮಾಹಿತಿ ನಿಮಗೆ ಉಪಯೋಗ ಅನ್ನಿಸಿದರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಬಂಧು ಮಿತ್ರರಿಗೂ ವೆಲ್ ವಿಷರ್ ಗಳಿಗೆ ತಿಳಿಸಿ ಇದರ ಸದುಪಯೋಗ ಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಶೇರ್ ಮಾಡಿ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here