ಗುರುವಾರದ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ

0
5493

ಧರ್ಮಸ್ಥಳದ ಮಹಾನ್ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಆಗಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತು ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನೀವು ಜೋತಿಷ್ಯವನ್ನು ನಂಬದೆ ಇದ್ದರು ಸಹ ಒಮ್ಮೆ ಇವರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಇರುವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕೆಲವೇ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಆಗುವುದು ಶತ ಸಿದ್ದ ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಒಮ್ಮೆ ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 95351 56490

ಮೇಷ: ಉದ್ಯೋಗಕ್ಕಾಗಿ ಅಳೆದಾಟ ಮಾಡಿದರು ಉತ್ತಮ ನೌಕರಿ ದೊರೆಯುವುದಿಲ್ಲ. ವಿವಾಹ ಆಗಿರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಮಕ್ಕಳ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಸಿಮಿಸಿ ಉಂಟಾಗಿ ಚಿಂತೆ ಮಾಡಲಿದೆ. ಸ್ನೇಹಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಲೆ ಕೊಡುವ ನಿಮಗೆ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ದ್ರೋಹ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿದೆ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಈ ದಿನ ನೀವು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗೋವಿಗೆ ಕಡಲೆ ಮತ್ತು ಬೆಲ್ಲ ಆಹಾರ ನೀಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ನಿಮಗೆ ಶುಭಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಚಿಂತೆ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ ಈ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95351 56490

ವೃಷಭ: ಹೊಸ ವಿವಾದ ಒಂದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಗುರಿ ಮಾಡಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮಗೆ ಸೂಕ್ತ ಗುರುಗಳ ನಿರ್ದೇಶನ ಇಲ್ಲದೆ ಗೊಂದಲ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಹೋಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಆಭರಣ ಪ್ರಿಯ ಹೆಣ್ಣು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ನಿರಾಶೆ ಕಾದಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಈ ದಿನ ನೀವು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗೋವಿಗೆ ಕಡಲೆ ಮತ್ತು ಬೆಲ್ಲ ಆಹಾರ ನೀಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ನಿಮಗೆ ಶುಭಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಚಿಂತೆ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ ಈ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95351 56490

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ಯಾರಿಗೂ ಮಾತು ಕೊಟ್ಟು ಮೋಸ ಹೋಗಬೇಡಿ, ನಿಮ್ಮ ವಿನಾಶ ಮಾಡಲು ಹಲವು ಜನರು ತುಂಬಾ ತಂತ್ರಗಳು ಮಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ ಅಂತಹ ಜನರಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಲಿ. ಈ ದಿನ ಕಬ್ಬಿಣ ವ್ಯವಹಾರ ಮತ್ತು ಕೃಷಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದಾಯ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಈ ದಿನ ನೀವು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗೋವಿಗೆ ಕಡಲೆ ಮತ್ತು ಬೆಲ್ಲ ಆಹಾರ ನೀಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ನಿಮಗೆ ಶುಭಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಚಿಂತೆ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ ಈ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95351 56490

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಹಕಾರದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಾರ ಉತ್ತುಂಗಕ್ಕೆ ಏರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಬೆಳ್ಳಗೆ 11 ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಗುರು ಮಂತ್ರ ಒಮ್ಮೆ ಆದರೂ ಸಹ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಲಿ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗೋವಿಗೆ ಕಡಲೆ ಮತ್ತು ಬೆಲ್ಲ ಆಹಾರ ನೀಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ನಿಮಗೆ ಶುಭಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಚಿಂತೆ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ ಈ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95351 56490

ಸಿಂಹ: ಈ ದಿನ ಸಿಟ್ಟು ಮತ್ತು ದ್ವೇಷ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ಸ್ನೇಹಿತರು ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಉದ್ಧಟತನ ತೋರಿದರು ಸಹ ಚಿಂತೆ ಮಾಡಲೇ ಬೇಡಿ ಅವರ ಸಣ್ಣ ಬುದ್ದಿಗೆ ಅವ್ರೇ ತಕ್ಕ ಪಾಠ ಕಲಿಯುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನ ಗುರು ಬಲ ಪಡೆಯಲು ಗುರು ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಶ್ರೇಷ್ಠ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗೋವಿಗೆ ಕಡಲೆ ಮತ್ತು ಬೆಲ್ಲ ಆಹಾರ ನೀಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ನಿಮಗೆ ಶುಭಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಚಿಂತೆ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ ಈ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95351 56490

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ಪಿತೃ ಹೇಳಿದ ಮಾತುಗಳು ನೀವು ಪಾಲಿಸದೆ ಅವರಿಗೆ ಮುಜುಗರ ಉಂಟು ಆಗುವ ಹಾಗೇ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ವ್ಯಾಪಾರಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಬಂಡವಾಳ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದು ಬೇಡ. ಈ ದಿನದ
ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 9. ಈ ದಿನ ನೀವು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗೋವಿಗೆ ಕಡಲೆ ಮತ್ತು ಬೆಲ್ಲ ಆಹಾರ ನೀಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ನಿಮಗೆ ಶುಭಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಚಿಂತೆ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ ಈ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95351 56490

ತುಲಾ: ಅನಗತ್ಯ ಚಿಂತೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಲಹರಣ ಮಾಡುವ ಬದಲು, ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಯೋಚನೆ ಮಾಡುವುದು ಉತ್ತಮ, ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಬಡ ಇಬ್ಬರು ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಅನುಸಾರ ಬ್ರಾಹ್ಮಣ ಜನಕ್ಕೆ ಉದ್ದಿನ ಬೆಳೆ ದಾನ ಮಾಡಿದ್ರೆ ದೋಷಗಳು ಮುಕ್ತ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗೋವಿಗೆ ಕಡಲೆ ಮತ್ತು ಬೆಲ್ಲ ಆಹಾರ ನೀಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ನಿಮಗೆ ಶುಭಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಚಿಂತೆ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ ಈ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95351 56490

ವೃಶ್ಚಿಕ: ನಿರುದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಕೂಡಿರುವ ಜನಕ್ಕೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಲಾಭ ಸಿಗಲಿದೆ. ಸ್ವಲ್ಪ ಮನಸ್ಸು ಮಾಡಿದ್ರೆ ಉತ್ತಮ ನೌಕರಿ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಂಜೆ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಈ ದಿನ ನೀವು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗೋವಿಗೆ ಕಡಲೆ ಮತ್ತು ಬೆಲ್ಲ ಆಹಾರ ನೀಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ನಿಮಗೆ ಶುಭಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಚಿಂತೆ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ ಈ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95351 56490

ಧನಸು: ಪ್ರೈವೇಟ್ ನೌಕರಿ ಮಾಡುವ ಜನಕ್ಕೆ ಈ ದಿನ ಅಧಿಕ ಸುತ್ತಾಟ ಇರುತ್ತದೆ. ಫೈನಾನ್ಸ್ ವ್ಯವಹಾರ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಅತೀ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ನಂಬಿಕೆ ದ್ರೋಹ ಆಗುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗೋವಿಗೆ ಕಡಲೆ ಮತ್ತು ಬೆಲ್ಲ ಆಹಾರ ನೀಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ನಿಮಗೆ ಶುಭಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಚಿಂತೆ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ ಈ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95351 56490

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ಮನೆ ಮಹಿಳೆಯರು ಆಭರಣ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಖರೀದಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ದೂರದ ಊರಿನಿಂದ ಮನೆಗೆ ನೆಂಟರ ಆಗಮನ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಇದೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಫೈನಾನ್ಸ್ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8 ಈ ದಿನ ನೀವು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗೋವಿಗೆ ಕಡಲೆ ಮತ್ತು ಬೆಲ್ಲ ಆಹಾರ ನೀಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ನಿಮಗೆ ಶುಭಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಚಿಂತೆ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ ಈ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95351 56490

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ಆಕಸ್ಮಿಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೂತನ ಸ್ನೇಹಿತರ ಪರಿಚಯ ಆಗಲಿದೆ. ಹಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿದ್ದ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ತಕ್ಕ ಮಟ್ಟಿಗೆ ವೇಗ ಪಡೆಯಲಿದೆ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ದೇಹದಲ್ಲಿ ನಿಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಆಯಾಸ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗೋವಿಗೆ ಕಡಲೆ ಮತ್ತು ಬೆಲ್ಲ ಆಹಾರ ನೀಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ನಿಮಗೆ ಶುಭಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಚಿಂತೆ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ ಈ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95351 56490

ಮೀನ: ಈಗಾಗಲೇ ನಿಮ್ಮಿಂದ ನಡೆಯುತ್ತಾ ಇರೋ ಅದೆಷ್ಟೋ ಯೋಜನೆಗಳು ಅರ್ಧಕ್ಕೆ ನಿಂತು ಹೋಗುವ ಭೀತಿ ಎದುರಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಯುವತಿಯರಿಂದ ಒಂದಿಷ್ಟು ಜನ ಯುವಕರಿಗೆ ಮಾತಿನ ದ್ರೋಹ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಈ ದಿನ ನೀವು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗೋವಿಗೆ ಕಡಲೆ ಮತ್ತು ಬೆಲ್ಲ ಆಹಾರ ನೀಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ನಿಮಗೆ ಶುಭಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಚಿಂತೆ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ ಈ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95351 56490

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here