ಶತ್ರುಗಳ ನಾಶ ಮಾಡುವಂತಹ ವಿಧಾನ ತುಂಬಾ ಪವರ್ ಫುಲ್ ಆಗಿರುವಂತಹ ವಿದ್ಯೆ ಇದೆ

0
3275

ಶತ್ರುಗಳ ನಾಶ ಮಾಡಬೇಕಾದರೆ ನಾವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ವಾದಂತಹ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಾರದು ಚಿಕ್ಕಪುಟ್ಟ ಮುನಿಸುಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ಚಿಕ್ಕಪುಟ್ಟ ಮನಸ್ತಾಪಗಳಿಗೆ ವಿಚಾರಗಳಿಗೆ ನಾವು ಶತ್ರುಗಳ ನಾಶ ವಿದ್ಯೆ ಮಾಡಬಾರದು ಅದು ತುಂಬಾ ದೊಡ್ಡ ತಪ್ಪು ಕೂಡ ಆಗಿದೆ. ಈವಾಗ ನಾನು ಹೇಳಿಕೊಡುವಂತೆ ವಿದ್ಯೆ ಬಹಳ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ವಾದದ್ದು ಈ ವಿದ್ಯೆ ನಾವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮರಣ ಹೊಮ್ಮುವಂತೆ ವಿಚಾರಗಳು ಇರುವುದಿಲ್ಲ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಅವನು ನಿಮ್ಮಿಂದ ದೂರ ಹೋಗಬೇಕು ನಿಮ್ಮ ತಂಟೆಗೆ ಬರಬಾರದು ನಿಮ್ಮ ವಿಚಾರಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅವನು ಅಡೆತಡೆ ಮಾಡಬಾರದು ಅಂತ ವಿದ್ಯೆ ಇದು ಮೊದಲು ನಾವು ಒಂದು ಬಿಳಿಯ ಕಾಗದದ ಮೇಲೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅವರ ಹೆಸರು ಬರೆದು ಮತ್ತು ನಾವು ಅವರಿಂದ ಯಾವ ಕಾಟಗಳಿಂದ ಬಿಡುಗಡೆ ಆಗಬೇಕು ವಿಚಾರಗಳ ಬರೆಯಬೇಕು ಒಂದು ರುದ್ರಭೂಮಿಗೆ ಹೋಗಿ ನಂತರ ಹೆಣದ ಸುಟ್ಟು ಬೂದಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ನಾವು ಬರೆದಿರುವಂತೆ ಕಾಗದದ ಮೇಲೆ ಅದನ್ನು ಇಡಬೇಕು

ಆಮೇಲೆ ಅವರ ಫೋಟೊವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಆ ಬೂದಿಯ ಮೇಲೆ ಇಟ್ಟು ನಾವು ಆ ಪೇಪರನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಯಾವುದಾದರೂ ರುದ್ರಭೂಮಿಯ ಗಿಡದಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಬೇಕು ಈ ವಿಧಾನ ಮಾಡಿ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಶತ್ರುಗಳು ನಿಮ್ಮ ವಿಚಾರಕ್ಕೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ನಿಮ್ಮ ತಂಟೆಗೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ. ಆತನು ಮಾಡಿದ ಒಂದಿಷ್ಟು ತಪ್ಪುಗಳಿಗೆ ತಕ್ಕ ರೀತಿಯ ಪಾಠ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾನೆ. ಸಮಸ್ಯೆ ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆ ನಿಮಗೆ ಕತ್ತಲೆ ಆಗಿದ್ಯೇ. ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ದಿನಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮುಕ್ತಿ ಹೊಂದಬೇಕೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ರೀತಿಯ ಕಠಿಣ ಇದ್ದರು ಸಹ ನೀವು ಚಿಂತೆ ಮಾಡುವ ಅಗತ್ಯ ಇಲ್ಲವೇ ಇಲ್ಲ. ಮಹಾನ್ ಪಂಡಿತ್. ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ 95351 56490 ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ವಿವಾಹ ಅಥವ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನ, ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು, ಅಥವ ವ್ಯವಹಾರದ ಸಮಸ್ಯೆ, ಸ್ತ್ರೀಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ, ನಿಮ್ಮ ಕನಸಿನ ವಿದೇಶ ಪಯಣ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆಯರ ಜಗಳಗಳು ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಜೀವನದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ, ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಲು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಫೋನಿನ ಮುಖಾಂತರ ಕೇವಲ 9 ದಿನದಲ್ಲೇ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗುವುದು. 95351 56490

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here